กิจกรรมทำความสะอาด ริมถนนสองข้างทางภายในตำบลบ้านแขม (Big cleaning day) เพื่อร่วมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณฯ รัชกาลที่10 |
![Responsive image](./system_files/205/2bf499260de3e9ec5ad35f6ee0502d40.jpg) |
กิจกรรม กิจกรรมทำความสะอาด ริมถนนสองข้างทางภายในตำบลบ้านแขม (Big cleaning day) เพื่อร่วมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณฯ รัชกาลที่10
จัดกิจกรรมในวันที่ 28 กรกฎาคม 2563 สถานที่ ถนนสายรอบหมู่บ้านหมู่ที่ 6 หมู่ จำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 55 ราย
|
โพสเมื่อ : 28 ก.ค. 2563 |
|
|